MinHyuk CNBLUE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
MinHyuk CNBLUE

ทุกเรื่องราวของมินฮยอก มือกลองสุดน่ารักคนนี้

You are not connected. Please login or register

สมัครแล้ว แนะนำตัวกันหน่อย

eng_wealthy55
Baitoey-tiie
kangminhyuk
jaa'
ninja
benke
Peariiz
minjeaw
aof4
VVow
ซอลฮานึล
HyeJin
16 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

HyeJin

HyeJin
Admin

อ่ะแฮ่มๆ นี่ก็เป็นครั้งแรกที่เปิดเว็บบอร์ดอย่างเป็นทางการ

ยังไงฝากด้วยนะคะ

อ้อ อีกอย่าง

ใครที่เป็นสมาชิกแล้ว ก็ให้มาแนะนำตัวกันด้วยนะ

จะได้รู้จักกันไว้

เรียก แอดมิน ว่าแอดมิน ได้เลย (เท่ดี 55+)

https://kangminhyuk.thai-forum.net

ซอลฮานึล

ซอลฮานึล

ค่ะ ยินดีที่ได้รุ้จัก แอดมินนะค่ะ

มาเปง สมาชิกแล้วนะค่ะ

ซอลฮานึล ค่ะ

VVow

สวัสดีค่ะคุนแอดมิน คิคิคิ
แระก้อคุนซอลฮานึล คิคิคิ
ยินดีที่ด้ายรุจักค่ะ
เปนสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อออ

ชื่อวาวค่ะ เรียกอึนวาวก้อด้าย
กร๊ากกกกกกกกกกกกก

4สมัครแล้ว แนะนำตัวกันหน่อย Empty แนะนำตัวคร้าา Sat Jun 26, 2010 2:48 pm

aof4

สมัครเปนสมาชิกแล้วคร้าาาา

ชื่อพอร์ชคร้าาา

ฝากเมล์ไว้คุยกันคร้าา
[You must be registered and logged in to see this link.]

ยินดีที่ได้รู้จักคร้าาา
ฝากตัวไว้ค้วยนะค่ะ

มินฮยอกน่ารักสุดๆๆๆเลยยย
อิอิอิิอิ

minjeaw

minjeaw

ซาหวัดดีค่า ชื่อไข่เจียวนะคะ เพิ่งรู้จักมินไม่นาน
่ีjuejue@windowslive.com คุยกันได้

Peariiz

สวัสดีค่ะ มาเป็นสมาชิกใหม่นะคะ ชื่อแพรค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

benke

แนะนำตัวคะทุกคน

ชื่อ ริวิวนะคะ
เราชอบมือกลองคนนี้มาก Embarassed
เห็นหน้าครั้งแรกก้อชอบเลย^^~

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะทุกคน Surprised

ninja

ninja

หวาดดีค่าา

ยินดีที่ได้รู้จักค่าา

ชื่อนินจาค่าาา

ฝากตัวด้วยนะคะ

มีไรแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุนค่าา

pig

jaa'

สวัสดีค่ะ..ชื่อจ๋าเป็นสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

kangminhyuk

kangminhyuk

.....................สวัสดีค่ะ..ชื่อมิ้งเป็นสมาชิกใหม่

..........ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ............

สวัสดีค่ะ
ชื่อ ใบเตยนะค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ
^^

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ชื่ออิงหรือเรียกยาวๆว่าอิงงงง ก็ได้(บอกเพื่อ=_=')

ก็เพิ่งรู้จักมินอยอกได้ไม่นานเท่าไหร่และอยากรู้จักเพิ่ม ยังไงก็ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ

มีไรคุยกันได้ที่ [You must be registered and logged in to see this link.] นะคะยินดีรับแอดทุกๆคนเสมอ

รักนะจุ้บๆ :oops:

https://www.facebook.com/absolut.vodkaz

doremon_chem

หวัดดีจ๊ะ ชื่อม่อนค่ะ

หลงรักเด็กบ้านนี้เหมือนกัน

ต่อไปคงได้มาเจอกันในนี้บ่อยๆ นะ

saki

ยินดีที่ได้รู้จักคะ
ชื่อชมพู่
ชอบมินยอกมากเลย
น่ารักที่สุด

bee_1991love_minhyuk

สวัสดีค่ะ เปนสมาชิกแล้วค่ะ
ฝากตัวด้วยล่ะกันค่ะ
[You must be registered and logged in to see this link.] แล้วคุยกัยนะค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

aommie

ดีค่ะ

ชื่อ ออมนะ่ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

มาคุยกันได้นะค่ะ [You must be registered and logged in to see this link.]

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]